Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    5

Icon7 Xin tac hay cho Newcastle mùa 4!!!

Hiện em đang dẫn dắt NC đến mùa thứ 4, vào được EC nên được Boss cấp cho 40tr tiêu hoang , đem về vài thằng khá là bổ, nhưng hình như do chưa hoà nhập hay Tac của em lởm mà chúng nó đá vật vờ. Các bác kiến nghị cho em 1 tac hay với cách set từng đứa nhé. Đội hình em nó như sau:

-----------D.Bent---Andy Caroll--------

Ashley Young--GaGo--Sergio Canales--Jonas

Insua---Ryan Shawross--Steven Taylor--A.Hutton

---------------Tim Krul-------------------

Sub:

---------------C.Vela---Jo------------

Keiran Gibb---Charlie Adam---Martias Fernandez---Sodinha

Jose Anrique---Colocini---Mensah----Walker

---------------Forster-----------------------

Đội hình vậy nhưng vẫn khá là khiếp mấy thằng như Everton, Tottenham, thậm chí Sunderland với tiền đạo Nolan Roux cũng là nỗi khiếp đảm của em . Hjx hjx. Giúp giùm em nhá!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,426
    đang cầm new vào mùa 4, mùa 3 ăn EPL + LC rồi , đá 4-1-1-2-2 , 3 mấy năm liền năm nào thằng boss cũng chỉ cho 20M là max :daudau:

Số bài viết
    5
    Ừm mùa 3 mình cũng vô địch LC, nên được dự EC. Nhưng lối chơi hiện tại hok bít có cạnh tranh nổi với mấy ông như MU, Liver cũng theo đuôi qua EC hay không nữa. Các bác cho xin 1 tac hay để chiến đấu nhé!!!

Số bài viết
    6,093
    Sergio Canales ko phải là mẫu MC trung tâm thuần nên đá 4-4-2 sẽ hơi mệt tuyến giữa đó bạn. Bạn chuyển 4-4-2 kim cương xem sao

Số bài viết
    5

Icon9

Đúng là Canales trận nào cũng xuống lực dưới 60%, vậy nên mình trữ khá nhiều phương án thay thế như Martias Fernandez, N.Kranja, C.Adam. Mình thích lối đá có sử dụng 2 cánh hơn, với lại lỡ tậu Ashley young về rùi, hjx hjx. Ah, cho mình hỏi cách set cặp tiền đạo Bent và Caroll nhé. Mình set Bent Poacher, Caroll Target Man Support thì hiệu suất ghi bàn không cao.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới